• 14390797_1092576130827947_7087417473840691078_n

    श्रमजीवी संघटनेचे नेते विवेक पंडित आणि पंकजा मुंडे यांच्यात चर्चा

    प्रत्यक्ष कुपोषण निर्मूलनासाठी ठोस उपाययोजना होत नाही तोपर्यंत मंत्र्यांचे दौरे होऊ देणार नाही अशी भूमिका श्रमजीवी संघटनेने घेतली होती. त्यानंतर पंकजा मुंडे यांनी विवेक पंडित यांच्याशी स्वत: संपर्क करुन चर्चेचे निमंत्रण दिले. विवेक पंडितांनी हिरवा कंदील दिल्याने संघटनेच्या तीन हजार लोकांसमोर पंकजा मुंडे थेट चर्चेला आल्या.या चर्चेत श्रमजीवी संघटनेचे विवेक पंडित आणि शिष्टमंडळाने २५ प्रमुख मागण्या मुंडे यांच्यासमोर मांडल्या. मुंडे यांनी अत्यंत सकारात्मक भूमिका घेऊन पाऊले उचलली जातील असे आश्‍वासन दिले.

    श्रमजीवीच्या शिष्टमंडळात विवेक पंडित यांच्यासोबत बाळाराम भोईर, विजय जाधव, दत्तू कोळेकर अशोक सापटे, सुरेश रेंजड, प्रमोद पवार, जया पारधी, संतोष धिंडा, पांडू मालक, इत्यादी कार्यकर्ते होते. यावेळी जिल्हाधिकारी अभिजित बांगर, पोलीस अधिक्षिका शारदा राऊत, खासदार चिंतामण वणगा, आमदार पास्कल धनारे, आमदार मनीषा चौधरी, जि.प. अध्यक्ष सुरेखा थेतले, इत्यादी उपस्थित होते.