• 15078955_1145094515576108_5520559497621395929_n

    विकासासाठी परिवर्तन आवश्यक – पंकजा मुंडे

    मनमाड, दि. १९ – गल्ली पासून दिल्ली पर्यंत विकास घडवून आणण्यासाठी स्थानिक स्वराज्य संस्था निवडणुकीत परिवर्तन झाले पाहिजे असे प्रतिपादन राज्याच्या ग्रामविकास व महिला बालकल्याण मंत्री पंकजा मुंडे  यांनी दिली. मनमाड पालिकेच्या निवडणुकीसाठी भाजप उमेदवारांच्या प्रचारार्थ  आय यु डी पी येथील मैदानावर आयोजित जाहीर सभेमध्ये त्या बोलत होत्या.
     व्यासपीठावर  भाजपचे   प्रदेश उपाध्यक्ष सुनील बागुल,जिल्हाध्यक्ष दादासाहेब जाधव, माजी आमदार संजय पवार,दिनेश देवरे, बापूसॊहेब पाटील, अद्वय हिरे,  जिल्हा उपाध्यक्ष नितीन पांडे, पंकज खताळ, जय फुलवानी, नारायण पवार, थेट नगराध्यक्ष पदाचे  उमेदवार कुसुम दराडे  आदी उपस्थित होते.भाजप वर जातिवादाचा आरोप केला जात असला तरी मनमाड  येथे सर्व जाती धर्माचे उमेदवार भाजपकडून निवडणूक लढवत  असल्याचे नितीन पांडे यांनी प्रस्ताविकातून सांगितले.